**ADMISSION 2019/2020**

********

WE WILL INFORM YOU HERE WHEN ADMISSION 2019/2020 IS OPENED

********

29 thoughts on “**ADMISSION 2019/2020**

  1. Naomba kufahamu kwa mtu anayetaka kusoma certificate in nursing je, akiwa na Bio D, kiswa C, Eng D, Civ D ana form ya 30 atapokelewa?

  2. naomba kupata nafasi ya kuhamia chuo kwenu kwa semster ya pili mwaka wa kwanza course ya clical medcne naweza pata nafasi?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *